

WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA.

SHULEYA SEKONDARI NG'WAMABANZA,
S.L.P 150,
MAGU:
TAREHE.....

Namba ya simu ya Mkuu wa Shule: 0753036930

Kumb. Na MDSS/AFT.1/39.....
Ndugu
C/O
S.L.P

YAH: MAELEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NG'WAMABANZA- 2021

1.0. Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha kwanza mwaka **2021**. Katika shule ya sekondari Ng'wamabanza Wilayani Magu Mkoa wa Mwanza. Shule itafunguliwa tarehe **11/01/2021**. Hivyo unatakiwa kufika shuleni siku hiyo ukiwa na Mzazi/Mlezi wako bila kukosa.

Shule hii ni ya kutwa na ya mchanganyiko yaani inachukua wasichana na wavulana. Shule hii ni ya mchepuo wa kilimo. Iko umbali wa **kilometa 10** kutoka Magu Mjini, njia kuu ya kuelekea **NGUDU – KWIMBA** katika Kijiji cha **MWALIHNA** kitongoji cha **PUNA**.

N:B . Kila mwanafunzi aliyechaguliwa atatakiwa kufika shuleni tarehe 11/01/2021 tayari kwa kuanza. ORIENTATION COURSE:

MAMBO YA KUZINGATIA.

2.1 SARE ZA SHULE

(a) WASICHANA

- (i) Sketi 2, Ndefu kuvuka magoti (**ongeza cm 16 kutoka kwenye magoti**). Kitambaa cheusi zenye tepe mbili nyeupe mbele.
- (ii) Sweta aina ya **PULL OVER** rangi ya blue.
- (iii) Mashati mawili meupe aina ya tetron moja mikono mifupi na lingine mikono mirefu
- (iv) Bukta ya blue yenye mpira (lastic) ya kubana miguuni.
- (v) Sketi fupi ya blue (michezo)
- (vi) Viatu vyeusi na soksi fupi nyeupe viwe vya kufunika miguu, visivyo na urembo na visigino virefu (flat shoes)
- (vii) Raba kwa ajili ya michezo
- (viii) T-shirt (kijani)
- (ix) Passport size nne

(b) WAVULANA.

- (i) Shati mbili nyeupe aina ya tetron mikono mifupi na mirefu
- (ii) Suruali mbili rangi "Nyeusi" upana wa suruali kwenda chini uwe inchi 10 zisiwe modo
- (iii) Bukta ya blue
- (iv) T-shirt ya kijani
- (v) Viatu vyeusi vyenye gidamu (kamba, visigino vifupi na soksi nyeupe fupi)
- (vi) Raba za michezo
- (vii) Mikanda miwili nyeusi aina ya ngozi
- (viii) Passport size nne (4)