

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

G.O.H. 4.

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU



FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

FUNGU **81MI** **KIFUNGU:-**
CHECK NAMBA:-

SEHEMU 'A' - MAOMBI YA LIKIZO (Ikamilishwe na Mwombaji).

A1: Maelezo Binafsi.

- (i) Jina Kamili:
- (ii) Cheo:
- (iii) Idara:-
- (iv) Kituo:
- (v) Tarehe ya ajira:

A2: Mawasiliano wakati wa likizo:

- (vi) Namba ya Simu
- (vii) Anuani ya barua pepe:
- (viii) Anuani ya Makazi:

A3: Maombi ya Likizo:

- (ix) Tarehe ya kuanza likizo:
- (x) Tarehe ya kuisha likizo:
- (xi) Idadi ya siku za likizo unazoomba:
- (xii) Mahali unapokwenda:
- (xiii) Jina la Mtoto:Tarehe ya kuzaliwa:
- Jina la Mtoto:Tarehe ya kuzaliwa:
- Jina la Mtoto:Tarehe ya kuzaliwa:
- Jina la Mtoto:Tarehe ya kuzaliwa:

Saini ya Mwombaji:- **Tarehe:-**

SEHEMU 'B' - MAELEZO YA LIKIZO (Ikamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo)

B1: Mapitio ya likizo:

- (i) Tarehe ya mwisho kuchukua likizohadi
- (ii) Idadi ya siku alizokuwa likizo.....
- (iii) Idadi ya siku ya likizo ambazo hukuchukua mwaka husika.....
- (iv) Idadi ya siku ya likizo za nyuma.....

B2: Mapendekezo ya Mkuu wa Idara.

Nakubali/Sikubali ombi hili la likizo kwa sababu zifuatazo:-
.....

Jina:- **Saini:-**

Cheo:- **Tarehe:-**

SEHEMU 'C' - MAONI YA MKURUGENZI:

Nakubali/Sikubali ombi hili la likizo kwa sababu zifuatazo:-
.....

Jina:- **Saini:-**

Cheo:- **Tarehe:-**